ราคา 1550000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 52.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 29807.69 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 10
เลขที่ห้อง 111/63
โครงการ รัชดาพาวิลเลี่ยน (Ratchada Pavilion) | รัชดา พาวิเลี่ยน ลาดพร้าว 23

Bee Property
0624614797
2016-07-06 14:10:02.0
เลขที่ประกาศ: 182900
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด รัชดาพาวิลเลี่ยน (Ratchada Pavlion) พื้นที่ : 52 ตารางเมตร ลักษณะห้อง : สตูดิโอ เฟอร์นิเจอร์ : ภายในตกแต่งชุดครัว ตู้เย็น ตู้บิวท์อินท์ เตียง ตู้เสื้อผ้า โต๊ะวางทีวี ภายในคอนโดมีสิ่งอำนวยความสะดวกครบ ทั้งฟิตเนส สระว่ายน้ำ มินิมาร์ท ชั้นที่ : 10 ราคา : 1.65 ล้านบาทเท่านั้น สถานที่ใกล้เคียง : ทำเลดี เข้า-ออกสะดวก ทั้งจากซอยลาดพร้าว 23 และ ซอยรัชดา 30 ใกล้รถไฟฟ้าMRT สถานีลาดพร้าว เพียง 10นาที มีถนนเชื่อมเข้าเส้นโชคชัย 4 มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม – 1.2 กิโลเมตร (ขับรถ 4 นาที) ใกล้ห้างสรรพสินค้าชั้นนำเช่น เซ็นทรัลลาดพร้าว, ท๊อปซุปเปอร์มาร์เกต, ยูเนี่ยนมอลล์ ฯลฯ 111 ซอยลาดพร้าว 23 (รัชดาภิเษก ซอย 30 แยก 3) ถนนลาดพร้าว แขวงลาดยาวเขตบางเขน กรุงเทพฯ 10900 ใกล้สถานีรถไฟฟ้าใต้ดิน MRT ลาดพร้าว สนใจติดต่อ : บี 062-461-4797 Add Line ID : sawitchaya.b For Sale : Ratchada Pavlion Condominium 52 Sqm. Ladprao 23/Rachada 130 Ratchada Pavilion condominium is a condominium located in Ratchadaphisek in district TH1026. This condominium is primarily used for Condo sale. You can also see from the map above how to get there via other means of transport. 1.55 M Baht / 52 Sq.m. /some furnished/fitness/ swimming pool / minimart/ For more information please contact 062-461-4797

จำนวนอาคาร:
0
พื้นที่โครงการ: